    P205-M070- 4XYBU-3K7-380-420 Bơm mỡ STC Lincoln Vietnam
    Trang chủ / Máy bơm công nghiệp
    • PV046R1K1T1NMMC Bơm hướng trục Song Thành Công Parker Vietnam
    • Đánh giá (0)
    P205-M070- 4XYBU-3K7-380-420 Bơm mỡ Song Thành Công STC Lincoln Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Giới thiệu
    Bơm bôi trơn chạy bằng điện P205
    Tính năng
    • Dòng máy bơm bền bỉ, linh hoạt và đáng tin cậy
    • Thích hợp cho dầu mỡ hoặc dầu
    • Nhiều lựa chọn đầu ra
    • Thiết kế mô-đun và bảo trì dễ dàng
    Thông số kỹ thuật
    Function principleelectrically operated piston pump
    Lubricantgrease: up to NLGI 2
    oil: viscosity 40–1500 mm2/s
    Number of lubricant outlets1 to 5
    Metering quantityoil: 0,08–7,7 cm³/min0.004–0.469 in3/min
    grease: 0,08–5,5 cm³/min0.004–0.335 in3/min
    Ambient temperature–20 to +70 °-4 to +158 °F
    Connection main lineG 1/4
    Electrical connections380–420 V AC/50 Hz,
    440–480 V AC/60 Hz
    500 V AC/50Hz
    Protection classIP 55
    Drive speed main shaftgrease: < 25 min-1
    oil: < 25 min-1
    Operating pressure max.350 bar5075 psi
    Reservoir 1)
    plastic4 and 8 kg8.8 and 17.6 lb
    steel5, 10 and 30 kg11; 22 and 66 lb
    Dimensions depending on the model
    min406 × 280 × 230 mm160 × 110 × 91 in
    max507 × 365 × 300 mm200 × 144 × 118 in
    Mounting positionvertical
    Optionsseveral different level switches; ATEX versions
    Ứng dụng
    • Máy cố định có mức tiêu thụ dầu bôi trơn cao
    • Tua bin trong nhà máy thủy điện
    • Máy kim
    • Màn hình và máy nghiền trong mỏ đá
    • Thiết bị xử lý vật liệu
    Các model tương tự
    Các model thiết bị khác
    100% Germany OriginLincoln/ SKF  VietnamModel: P205-M070- 4XYBU-3K7-380-420,440-480 Pumps