    S-216-J-100 77895-21 Bơm màng khí nén STC Sprague Vietnam
    Trang chủ / Máy bơm công nghiệp
    • SP0015681 Ruột bơm Song Thành Công STC Tokyo Keiki Vietnam
    • NTWC - pump - bơm tuần hoàn - Nidec Vietnam
    • Đánh giá (0)
    S-216-J-100 77895-21 Bơm màng khí nén Song Thành Công STC Sprague Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    100% USA OriginSprague/ High Pressure Equipment VietnamModel: S-216-J-100
    Reference: 77895-21
    Sprague Pump
    Sprague The air-driven J pump – bơm tạo áp/ bơm màng khí nén Sprague
    • Tên thiết bị: The air-driven J pump– bơm tạo áp/ bơm màng khí nén Sprague
    • Mã đặt hàng: S-216-J-100 (Reference: 77895-21)
    • Nhà sản xuất: Sprague – USA
    • Nhà cung cấp: STC Việt Nam, nhà cung cấp Sprague tại Việt Nam, Sprague Vietnam
    Giới thiệu
    Tính năng
    • Thích hợp ứng dụng cho nước, dầu và nhiều loại chất lỏng khác
    • Dễ dàng bảo trì, điều khiển không dùng điện
    • Động cơ dẫn động không khí 6 “với van điều khiển vận hành nhanh
    • Tất cả phần làm ướt không gỉ, tiêu chuẩn nitrile
    • Kích thước: 10 “X 10” X 11 “
    • Tùy chọn liquid seals: Viton®, Neoprene, EPR or polyurethane
    • Tùy chọn air seal: JN, JBN – không cần bôi trơn
    • Ứng dụng trong phòng thí nghiệm, dịch vụ ăn uống, phòng sạch
    • Các tùy chọn phân tách: JS, JNS, JBS, JBNS
    • Bảo vệ ổ đĩa không khí
    Bơm tạo áp/ bơm màng khí nén Sprague dòng J-Series
    • 6 ratios 10:1 to 100:1 nominal
    • Áp suất lên đến 9.100 psig (627 bar)
    • Phong cách cổ điển – độ tin cậy đã được kiểm chứng
    • Không khí truyền động tối đa ½ “NPT, 100 psi (7 bar)
    • Đầu vào 3/8 “NPT, kết nối chất lỏng đầu ra 3/8” NPT
    Bơm tạo áp/ bơm màng khí nén Sprague dòng JB-Series
    • 8 ratios 35:1 to 300:1 nominal
    • Áp suất đến 36.500 psig (2516,6 bar)
    • Phong cách cổ điển – ống lót nhỏ