    P20G 1106100E0 Bộ chuyển đổi Song Thành Công STC Lumel Vietnam
    Trang chủ / Thiết bị đo dòng điện
    • Fluke-789 Máy hiệu chuẩn điện áp Song Thành Công STC Vietnam
    • P10 2D55H000000M0 Bộ chuyển đổi DC Songthanhcong Lumel Vietnam
    • Đánh giá (0)
    P20G 1106100E0 Bộ chuyển đổi DC Song Thành Công STC Lumel Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Giới thiệu
    Tính năng
    • Đầu vào và đầu ra
      • hiện tại: -20 … 20mA
      • điện áp: -10 … 10V
    • Có thể cấu hình đầy đủ thông qua bộ lập trình PD14 và phần mềm eCon miễn phí.
      Bằng cách của lập trình viên, người ta có thể thay đổi
      • kiểu đầu vào,
      • Loại đầu ra,
      • thời gian trung bình đo lường
      • hiệu chỉnh lại đầu ra tương tự theo đặc tính riêng của đầu ra.
    • Độ chính xác: 0,2.
    • Cung cấp điện áp:
      • 85 … 253 V ac (45 … 65Hz) dc
      • 20 … 40 V ac (45 … 65 Hz) dc
    • Kích thước bên ngoài: 22,5 x 120 x 100mm