    P30H 1211100M1 Bộ chuyển đổi Song Thành Công STC Lumel Vietnam
    Trang chủ / Bộ chuyển đổi thông tin
    • P30H 1011100M1 Bộ chuyển đổi Song Thành Công STC Lumel Vietnam
    • EK1100 Bộ ghép EtherCAT Song Thành Công STC Beckhoff Vietnam
    • Đánh giá (0)
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Giới thiệu
    Tín hiệu đầu ra được cách ly bằng điện với tín hiệu đầu vào và nguồn điện.
    P30H có lập trình đo lường và các chức năng bổ sung.
    Tính năng
    Đầu dò có sẵn trong 3 phiên bản:
    • nền tảng,
    • với thẻ SD / SDHC,
    • với Ethernet và bộ nhớ hệ thống tệp nội bộ.
    Các tính năng và chức năng:
    • Đầu vào có thể lập trình
      • Thông số DC
      • hiện tại qua shunts +/- 150mV
      • điện áp 0 … 12/48/100 / 250V hoặc 0 … 600 / 1000V với điện trở bổ sung
    • Đầu ra:
      • 1 x analog 0/4 … 20mA hoặc 0 … 10V
      • 1 x relay, có thể thay đổi tùy chọn thành đầu ra CANopen hoặc đầu ra tương tự 0/4 … 20mA hoặc 0 … 10V
      • 1 x rơ le bổ sung, có thể thay đổi tùy chọn thành đầu ra nguồn cung cấp dc 0 … 24V
    • LCD 2 x 8 ký tự với đèn nền LED
    • Nguồn cung cấp: 85..253 V ac / dc hoặc 20 … 40 V ac / dc, / 20 … 60 V dc
    • Chuyển đổi các giá trị đo thành tín hiệu đầu ra trên cơ sở của đặc tính tuyến tính riêng lẻ
    • 1 hoặc 2 rơle cảnh báo không có tiếp điểm hoạt động ở 6 chế độ
    • Đầu ra cung cấp bổ sung 24 V dc 30 mA bật / tắt (tùy chọn).
    • Giao diện RS-485 Modbus RTU.
    • Chế độ Master / Monitor RS-485 – khả năng thăm dò 1 thiết bị
    • Giao thức CANopen (tùy chọn)
    • Hỗ trợ SD / SDHC (tùy chọn).
    • Giao diện Ethernet 10/100 BASE-T (tùy chọn).
      • Giao thức: Modbus TCP / IP, HTTP, FTP.
      • Dịch vụ: máy chủ www, máy chủ ft p, máy khách DHCP
    • Kích thước: 45 x 120 x 100mm.