    PM380AS-20-400-3-200-BR-NR420A Con lăn STC Itoh Denki Vietnam
    Trang chủ / Con lăn
    • PM500FE-17-5500-D-024-JD Con lăn Songthanhcong Itoh Denki Vietnam
    • Đánh giá (0)
    PM380AS-20-400-3-200-BR-NR420A Con lăn Song Thành Công STC Itoh Denki Vietnam
    Thông số kỹ thuật
    Các model tương tự
    Các ứng dụng
    100% Korea OriginKEM VietnamCode: KDU-200-LUA
    INTERFACE COVER
    100% Canada OriginGREYSTONE VietnamModel: CMD5B1000 SENSOR
    Wall/Surface Mount Carbon Monoxide Detector, No Relay, No CommunicaƟon
    100% Canada OriginGREYSTONE VietnamModel: TSAPA24D
    Temperature Sensor, All Purpose Duct/Immersion, ABS enclosure with hinged and gasketed cover, 10,000 Ohm, type 2, NTC thermistor, +/-0.2 C, 200 mm (8″)
    100% Canada OriginGREYSTONE VietnamModel: DSD240
    4 wire photoelectric duct mount smoke detector, 240 Vac
    100% Canada OriginGREYSTONE VietnamModel: DST-3.0
    Metal sampling tube for duct widths between 610mm – 1200mm (24″ – 48″)
    100% Japan OriginITOH DENKI VietnamModel: PM380AS-20-400-3-200-BR-NR420A
    Power moller
    – 38mm diameter steel pipe with 42mm diameter natural full face rubber lagging
    – Nominal speed; 20m/min
    – Tube length; 400mm
    – Motor cable; 50mm
    – wi Dual flat shaft on motor cable side, and D-shaped shaft on attaching side
    – wi Brake function
    – 3 phase 200V AC operated
    – w/ Mounting bracket
    Truy cập Fanpage để theo dõi tin tức hằng ngày
    Xem thêm sản phẩm Con lăn giá cạnh tranh tại đây
    Xem thêm sản phẩm Itoh Denki Vietnam giá rẻ tại đây
    Sẵn giá – Báo ngay –  Bảo hành 12 tháng – Tư vấn, lắp đặt 24/7
    Ms. Vi
    Hotline: 0834865582
    Email:  vi@songthanhcong.com
    Đánh giá
    Chưa có đánh giá nào.
    Sản phẩm tương tự
    Xem nhanh
    Motor - Động cơ công nghiệp
    Động cơ RWM-009-30 Miki Pulley Vietnam_STC Vietnam
    LƯU LƯỢNG HƠI VDM-Series Bronkhorst Vietnam
    Xem nhanh
    Máy móc và Hệ thống
    Bánh răng Bevel gears Wittenstein VietnamBánh răng Bevel gears Wittenstein Vietnam
    Phụ kiện - Accessories
    Bánh răng Bevel gears Wittenstein Vietnam
    %%title%% - Thước đo quang - Thước quang - Cảm biến quang điện - Thước đo từ tính
    Bộ điều khiển - Controller
    THESI 320 DI 12V – Bộ điều khiển vị trí – Givi misure Vietnam – STC