    PM500FE-17-5500-D-024-JD Con lăn Songthanhcong Itoh Denki Vietnam
    Trang chủ / Con lăn
    • PM320HS-22-220-D-024-PC Con lăn Songthanhcong Itoh Denki Vietnam
    • PM380AS-20-400-3-200-BR-NR420A Con lăn STC Itoh Denki Vietnam
    • Đánh giá (0)
    PM500FE-17-5500-D-024-JD Con lăn Song Thành Công STC Itoh Denki Vietnam
    Các thiết bị khác
    Model: PM500FE-17-5500-D-024-JD
    Motorized Roller
    – 50mm diameter steel pipe
    – Nominal speed; 17m/min
    – Tube length; 550mm
    – Motor cable; 300mm
    – wi D-shaped shaft on both sides
    – 24V DC operated