    • PM427AS-10-300-3-200BR Con lăn Songthanhcong Itoh Denki Vietnam
    • PM500FE-17-520-D-024-JD Con lăn Songthanhcong Itoh Denki Vietnam
    Giao hàng nhanh chỉ trong vòng 24 giờ
    Sản phẩm chính hãng sản phẩm nhập khẩu 100%
    Mua hàng tiết kiệm rẻ hơn từ 10% - 30%
    Hotline mua hàng 0834865582
    http://industry-equip.ansvietnam.com
    http://automation.pitesvietnam.com/
    Trang chủ / Con lăn
    • Đánh giá (0)
    PM427AS-10-300-3-200BRCon lăn Song Thành Công STC Itoh Denki Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Giới thiệu
    Tính năng
    Ứng dụng
    Thông số kỹ thuật
    Các model tương tự
    Các thiết bị khác
    Model: PM427AS-10-300-3-200BR
    Motorized Roller
    – 42.7 mm diameter steel pipe
    – Nominal speed; 10m/min
    – Tube length; 300mm
    – Motor cable; 50mm