    • PM570AS-20-1000-3-220-BR Con lăn Song Thành Công Itoh Denki
    Giao hàng nhanh chỉ trong vòng 24 giờ
    Sản phẩm chính hãng sản phẩm nhập khẩu 100%
    Mua hàng tiết kiệm rẻ hơn từ 10% - 30%
    Hotline mua hàng 0834865582
    http://industry-equip.ansvietnam.com
    http://automation.pitesvietnam.com/
    PM570AS-20-1000-3-220 Con lăn Song Thành Công Itoh Denki
    Trang chủ / Con lăn
    • PM570BP-20-1000-3-220-BR Con lăn Song Thành Công Itoh Denki
    • Đánh giá (0)
    PM570AS-20-1000-3-220 Con lăn Song Thành Công STC Itoh Denki Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Giới thiệu
    Tính năng
    Ứng dụng
    Thông số kỹ thuật
    Các model tương tự
    Các thiết bị khác
    100% Japan OriginITOH DENKI VietnamPower Moller
    PM570AS-20-1000-3-220
    – 57mm diameter steel pipe
    – Nominal speed; 20m/min
    – Tube length; 1 OOOmm
    – Motor cable; 50mm
    – D-shaped shaft for both sides
    – 3 phase 220V AC operated