    PM570AS-20-300-3-220-BR Con lăn Song Thành Công Itoh Denki
    Trang chủ / Con lăn
    • PM570AS-20-300-3-220 Con lăn Song Thành Công Itoh Denki Vietnam
    • PM570AS-20-400-3-200-UR630A Con lăn Itoh Denki
    • Đánh giá (0)
    PM570AS-20-300-3-220-BR Con lăn Song Thành Công STC Itoh Denki Vietnam
    Các thiết bị khác
    100% Japan OriginITOH DENKI VietnamPower Moller
    PM570AS-20-300-3-220-BR
    – 57mm diameter steel pipe
    – Nominal speed; 20m/min
    – Tube length; 300mm
    – Motor cable; 50mm
    – D-shaped shaft for both sides
    – 3 phase 220V AC operated