    • PM570AS-20-300-3-220-BR Con lăn Song Thành Công Itoh Denki
    Giao hàng nhanh chỉ trong vòng 24 giờ
    Sản phẩm chính hãng sản phẩm nhập khẩu 100%
    Mua hàng tiết kiệm rẻ hơn từ 10% - 30%
    Hotline mua hàng 0834865582
    http://industry-equip.ansvietnam.com
    http://automation.pitesvietnam.com/
    PM570AS-20-300-3-220 Con lăn Song Thành Công Itoh Denki Vietnam
    Trang chủ / Con lăn
    • PM570AS-20-700-3-220-BR Con lăn Song Thành Công Itoh Denki
    • Đánh giá (0)
    PM570AS-20-300-3-220 Con lăn Song Thành Công STC Itoh Denki Vietnam
    Các thiết bị khác
    100% Japan OriginITOH DENKI VietnamPower Moller
    PM570AS-20-300-3-220
    – 57mm diameter steel pipe
    – Nominal speed; 20m/min
    – Tube length; 300mm
    – Motor cable; 50mm
    – D-shaped shaft for both sides
    – 3 phase 220V AC operated
    – wl
    Mounting bracket
    100% Norway OriginKongsberg Maritime VietnamCode: 316564