    SONF1DC024SA0A1R Loa cảnh báo Songthanhcong E2S Vietnam
    Trang chủ / Thiết bị báo động
    • AL105NXDC024AA0A1R/C Đèn còi cảnh báo Songthanhcong E2S
    • GNExCP7PTSPLAS3A1YN Nút cảnh báo Songthanhcong E2S Vietnam
    • Đánh giá (0)
    SONF1DC024SA0A1R Loa cảnh báo Song Thành Công STC E2S Vietnam
    Thông số kỹ thuật
    Variable:Identifier:Description:
    Product type:SONF1Alarm horn sounder
    Voltage:DC024
    AC024
    AC115
    AC230
    24Vdc (10-30Vdc)
    24Vac 50/60Hz
    115Vac 50/60Hz
    230Vac 50/60Hz