    Van điện từ L23BB652OG00040 VALVE Asco
    Trang chủ / Van giảm áp
    • Mô tả
    • Đánh giá (0)
    Van điện từ L23BB652OG00040 VALVE Asco – STC VietNam
    Vui lòng liên hệ công ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá
    1.Giới thiệu
    Van thí điểm điện từ đôi (kép) khí nén được dẫn động bằng điện (Cv 1.7) với bộ truyền động ống chỉ và ống bọc + khóa xả bằng tay + lắp đường dây (gắn manf. với bộ chuyển đổi) – ASCO Numatics (Dòng L2) – 3 vị trí 4 chiều ( 5/3) trung tâm bị chặn / đóng – Điện áp điều khiển điện từ 220Vac-240Vac (50Hz/60Hz) – với cổng khí nén có ren nữ G3/8″ (ISO228/1-G) – chỉ có Giá đỡ (có ổ cắm điện)
    2.Thông số Van điện từ L23BB652OG00040 VALVE Asco
    Thông số kỹ thuật
    Thương hiệu chính
    Số học ASCO
    Chức năng chính
    Van (Kích hoạt bằng điện)
    Dòng sản phẩm/tên họ
    Dòng L2
    Tên phạm vi phụ
    Van L23BB6
    Chức năng
    Van thí điểm điện từ đôi (kép) khí nén điều khiển bằng điện (Cv 1.7)
    Chức năng van
    3 vị trí 4 chiều (5/3) chặn/đóng trung tâm
    Thiết kế
    ghi đè bằng tay khóa xả bằng tay và ống dẫn động
    Chảy
    Cv 1.7
    1674NL/phút (ở 6bar ngược dòng / 5bar xuôi dòng)
    Áp lực
    chân không đến 10bar
    Kiểu kết nối
    Chỉ lắp (có ổ cắm điện)
    cổng khí nén có ren nữ G3/8″ (ISO228/1-G)
    Điện áp điều khiển (AC)
    220Vac-240Vac (50Hz/60Hz)
    Chế độ lắp
    gắn dây (manf. mount với bộ chuyển đổi)
    Nhiệt độ không khí xung quanh để vận hành
    -10…+115°F / -23…+46°C
    Mức tiêu thụ hiện tại
    0,03A (230Vac/50Hz; dòng giữ)
    0,042A (230Vac/50Hz; khởi động)
    0,023A (240Vac/60Hz; dòng duy trì)
    0,036A (240Vac/60Hz; khởi động)
    Sự tiêu thụ năng lượng
    5 W