    Van điện từ SCG553A017MS.24/DC Asco
    Trang chủ / Van điều chỉnh áp suất
    • Mô tả
    • Đánh giá (0)
    Van điện từ SCG553A017MS.24/DC Asco – STC VietNam
    Vui lòng liên hệ công ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá
    1.Giới thiệu
    VAN CUỘN G 1/2 PHIÊN BẢN KHÔNG THỞ SERIES 553 TÍCH HỢP 190 PHI CÔNG 5/2 THAM KHẢO HOÀN TOÀN: SC G553A017 Điện áp MS 024V DC Cuộn dây4304647 (Cuộn dây)
    2.Thông số Van điện từ SCG553A017MS.24/DC Asco
    Thông số kỹ thuật
    Vật liệu cơ thể
    Hợp kim nhẹ
    Lưu lượng (Cv) / Lưu lượng (Kv)
    3,64 / 3,15
    Chức năng
    Xuân về 2/5
    Loại và kích thước ống/cổng
    G 1/2 (ISO 228/1)
    Loại sản phẩm
    Van điện từ
    Kích hoạt van
    Solenoid – Vận hành thí điểm
    Phương tiện truyền thông
    Không khí, khí trơ
    Áp suất vận hành tối thiểu đến tối đa (Không khí)
    2 – 10 thanh
    trọng lượng sản phẩm
    0,69 kg
    Lớp cuộn dây
    F
    Nhiệt độ môi trường xung quanh tối thiểu đến tối đa
    -25 – 60°C
    Nhiệt độ chất lỏng tối thiểu đến tối đa
    -25 – 60°C
    Kích thước lỗ
    13 mm
    Vôn
    24 Vôn DC
    Đánh giá Watt
    5 W