    ZSA2B2G15CC1926 Công tắc Song Thành Công STC Euchner Vietnam
    Trang chủ / Công tắc an toàn - Switches
    • TZ1LE024MVAB Công tắc Song Thành Công STC Euchner Vietnam
    • TZ2RE024SR6 Công tắc an toàn Song Thành Công STC Euchner Vietnam
    • Đánh giá (0)
    Thông số kỹ thuật
    Ứng dụng
    Các model tương tự
    100% Germany OriginEuchner VietnamArticle: ZSA2B2G15CC1926
    Order no.: 072870
    ENABLING PUSHBUTTON
    100% EU
    Origin
    IFM VietnamCode: OID200
    Description: Photoelectric distance sensor
    100% Korea OriginInhamotor VietnamModel: IHB-900 Blower for Chiller System
    Ring Blower
    100% Switzerland OriginKeller VietnamCảm biến áp suất
    Model: PA-25
    Pressure Range: 0…3 bar
    Output: 0…300mV
    Supply: ± 15VDC