    1769-L24ER-QBFC1B bộ điều khiển STC Allen Bradley Vietnam
    Trang chủ / Bộ điều khiển - Controller
    • ACM-1S14000 Bộ điều khiển Song Thành Công STC Kobold Vietnam
    • 1756-L72 bộ điều khiển Song Thành Công STC Allen Bradley Vietnam
    • Đánh giá (0)
    1769-L24ER-QBFC1B Bộ điều khiển Song Thành Công STC Allen Bradley Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    100% CHINA OriginAllen Bradley VietnamModel: 1783-US5T
    Switch
    100% CHINA OriginAllen Bradley VietnamModel: 1783-US8T
    Switch
    100% USA OriginAllen Bradley VietnamModel: 1794-IR8
    Router
    100% USA OriginAllen Bradley VietnamModel: 22B-D6P0N104
    AC Drive
    Note: recheck trước khi order
    100% MALAYSIA OriginAllen Bradley
    Vietnam
    Model: 1769-L24ER-QBFC18
    Controller
    NOTE: Recheck khi order
    100% CHINA/USA OriginAllen Bradley
    Vietnam
    Model: 22A-D8P7N104
    380VAC – 3.7W
    AC Drive
    NOTE: Recheck khi order
    Model: 2711R-T4T
    Kích thước: 4.3″
    PANELVIEW 800
    ALLEN BRADLEY – 1769-L24ER-QBFC1B ControlLogix Controller – Bộ điều khiển ControlLogix
    Tên thiết bị: ControlLogix Controller – bộ điều khiển ControlLogix
    Mã đặt hàng: 1769-L24ER-QBFC1B
    Nhà sản xuất: Allen Bradley
    Nhà cung cấp : STC Việt Nam, Đại lý Allen Bradley tại Việt Nam, Allen Bradley Vietnam.
    Giới thiệu
    Mô tả  bộ điều khiển ControlLogix 1769-L24ER-QBFC1B:
    Tính năng
    • Hai (2) giao tiếp Ethernet hỗ trợ cấu trúc liên kết tuyến tính, Ring và Star,
    • Một (1) cổng Giao tiếp nối tiếp hỗ trợ các giao thức DF1, DH485 và ASCII.
    Nó cũng có các kênh Đầu vào và Đầu ra được nhúng chẳng hạn như Nó có
    • Mười sáu (16) Đầu vào kỹ thuật số 24V DC chìm / Tìm nguồn cung ứng,
    • Mười sáu (16) Đầu ra Kỹ thuật số 24V DC chìm, Bốn (4) Đầu vào bộ đếm tốc độ cao,
    • Bốn (4) Cao- đầu ra tốc độ,
    • Bốn (4) đầu vào tương tự đa năng và
    • Hai (2) đầu ra tương tự.
    Thông số kỹ thuật:
    Depth105 mm
    Front installation possibleyes
    Height118 mm
    Memory size750 kByte
    ModelCompact
    Number of analogue inputs4
    Number of analogue outputs2
    Number of digital inputs16
    Number of digital outputs16
    Number of HW-interfaces industrial Ethernet2
    Number of HW-interfaces RS-2320
    Number of HW-interfaces USB1
    Number of relay outputs0
    Performance level acc. to EN ISO 13849-1Level e
    Rack-assembly possibleno
    Rail mounting possibleyes
    SIL according to IEC 615083
    Supporting protocol for Data-Highwayno
    Supporting protocol for EtherNet/IPyes
    Supporting protocol for MODBUSyes
    Supporting protocol for SERCOSno
    Supporting protocol for TCP/IPyes
    Wall mounting/direct mountingno
    Width140 mm