    ACM-1S14000 Bộ điều khiển Song Thành Công STC Kobold Vietnam
    Trang chủ / Bộ điều khiển - Controller
    • V120-22-T2C Bộ điều khiển Song Thành Công STC Unitronics Vietnam
    • 1769-L24ER-QBFC1B bộ điều khiển STC Allen Bradley Vietnam
    • Đánh giá (0)
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Giới thiệu
    Máy phát / Bộ điều khiển ACM-1 cho độ dẫn điện, TDS, điện trở, tín hiệu tiêu chuẩn và nhiệt độ
    Thông số kỹ thuật
    Measuring range:
    Conductivity: 0 … 200 mS/cm
    Pt100 / Pt1000: -50 … +250°C
    NTC/PTC: 0.1 … 30 kΩ
    Resistance: 100  Ω … 3 kΩ
    Standard signal: 0(4) … 40 mA,  0 … 10 V
    Input:
    1x conductivity / resistance / TDS
    1x temperature / resistance / standard signal
    2x binary inputs
    Output:
    2x relays (SPDT)
    1 x power supply for 2-wire sensor 17 VDC
    Optional plug-in boards:
    Analogue output, power supply sensors, RS485,
    data logger, Profibus® PA, relays
    100% US/EU OriginEvoqua VietnamW2T15225
    SWITCH,PRSSR
    # U-24860 #
    100% Norway OriginGlamox VietnamP/N.: MIL085927
    1445 Z 2200HF 840 M20X MB TW
    LED watertight multipurpose luminiare
    100% EU OriginIFM VietnamCode:  PQ0834
    Description: Pressure sensor for pneumatics
    100% EU OriginIFM VietnamCode:  SI5001
    Description: Flow monitor
    100% EU OriginIFM VietnamCode:  I7R210
    Description: Inductive ring sensor
    100% EU OriginIFM VietnamCode: PN2592
    Description: Pressure sensor with display
    100% EU OriginIFM VietnamCode: EVC001
    Description: Connecting cable with socket
    100% Germany
    Origin
    Kobold VietnamCode: ACM-1S14000
    Description: Transmitter
    100% Germany