    Bộ chuyển đổi tín hiệu P30U 121200M0 Lumel
    Trang chủ / Bộ chuyển đổi tín hiệu
    • MUW-250-1 Novotechnik Vietnam
    • Bộ chuyển đổi tín hiệu LT7000B Ohkura
    Số ĐT: 0374.133.044  – Mr. Linh (Zalo)
    Email/Skype: linh@songthanhcong.com
    • Mô tả
    • Đánh giá (0)
    Giới thiệu Bộ chuyển đổi tín hiệu P30U 121200M0 Lumel
    Thông số kỹ thuật
    Bộ chuyển đổi P30U có các thông số đầu vào lập trình được,
    bao gồm cặp nhiệt điện, nhiệt kế điện trở,
    dòng điện 0…4/20 mA, +/- 20mA,
    điện áp -5…20mV, +/- 75mV, +/- 200mV
    điện trở 400, 2000, 5500 ohm.
    Thiết bị hỗ trợ giao diện RS485, có thể cấu hình làm Master hoặc Slave.
    Màn hình LCD hiển thị 2 dòng x 8 ký tự với đèn nền.
    Nguồn cung cấp linh hoạt từ 85..253 V ac/dc hoặc 20…40 V ac/20…60 V dc.
    Chức năng báo động bật/tắt nguồn điện 24V DC 30mA là tùy chọn.