    F-201AV-50K-AGD-22-V Máy đo lưu lượng STC Bronkhorst Vietnam
    Trang chủ / Thiết bị đo lưu lượng
    • F-203AV-M50-AGD-00-V Máy đo lưu lượng STC Bronkhorst Vietnam
    • F-201CV-100 Máy đo lưu lượng Song Thành Công Bronkhorst Vietnam
    • Đánh giá (0)
    F-201AV-50K-AGD-22-V Máy đo lưu lượng Song Thành Công STC Bronkhorst Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Giới thiệu
    EL-FLOW Select F-201AV Bộ điều khiển lưu lượng nhiệt kỹ thuật số cho khí
    Bộ điều khiển lưu lượng khí cho lưu lượng thấp/trung bình
    Tính năng
    • Độ chính xác cao
    • Phản ứng nhanh, độ lặp lại tuyệt vời
    • Chức năng Multi Fluid / Multi Range tùy chọn
    • Hầu như không phụ thuộc vào áp suất và nhiệt độ
    • Thiết kế nhỏ gọn
    Ứng dụng
    Thông số kỹ thuật
    Measurement / control system
    Flow range (intermediate ranges available)min. 0,4…20 ln/min
    max. 2…100 ln/min
    (based on N2)
    Accuracy (incl. linearity) (based on actual calibration)± 0,5 % RD plus ±0,1% FS
    Repeatability< 0,2 % RD
    Turndown ratioup to 1:187,5 (1:50 in analog mode)
    Multi fluid capabilitystorage of max. 8 calibration curves;
    optional Multi Gas / Multi Range functionality up to 10 bar abs
    Settling time (in control, typical)standard: 1…2 seconds
    option: down to 500 msec
    Control stability< ± 0,1 % FS
    Operating temperature-10 … +70 °C
    Temperature sensitivityzero: < 0,05% FS/°C; span: < 0,05% Rd/°C
    Pressure sensitivity< 0,1% Rd/bar typical N2; 0,01% Rd/bar typical H2
    Max. Kv-value6,6 x 10-2
    Leak integrity, outboardtested < 2 x 10-9 mbar l/s He
    Attitude sensitivitymax. error at 90° off horizontal 0,2% at 1 bar, typical N2
    Warm-up time30 min. for optimum accuracy
    2 min. for accuracy ± 2% FS