    PM500FE-17-400-D-024-JD Con lăn Song Thành Công Itoh Denki
    • PM500FE-17-500-D-024-JD Con lăn Song Thành Công Itoh Denki
    • PM570BP-20-1000-3-220-BR Con lăn Song Thành Công Itoh Denki
    • Đánh giá (0)
    PM500FE-17-400-D-024-JD Con lăn Song Thành Công STC Itoh Denki Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Giới thiệu
    Tính năng
    Ứng dụng
    Thông số kỹ thuật
    Các model tương tự
    MÃ HÀNGTÊN SẢN PHẨM
    Các thiết bị khác
    100% Japan OriginITOH DENKI VietnamModel: PM500FE-17-400-D-024-JD
    Motorized Roller
    – 50mm diameter steel pipe
    – Nominal speed; 17m/min
    – Tube length; 400mm
    – Motor cable; 300mm
    – with D-shaft on both sides
    – 24V DC operated
    ‘- with Mounting bracket
    100% Italy OriginDelta Ohm VietnamVACCREDIA-V2, Calibration
    100% Italy OriginDelta Ohm VietnamVACCREDIA-V5, Calibration
    100% Italy OriginDelta Ohm VietnamVACCREDIA-V6, Calibration
    100% Italy OriginDelta Ohm VietnamVACCREDIA-V7, Calibration
    100% Italy OriginDelta Ohm VietnamVACCREDIA-V8, Calibration
    100% Italy OriginDelta Ohm VietnamVACCREDIA-V9, Calibration
    100% Italy OriginDelta Ohm VietnamVACCREDIA-V10, Calibration
    100% Italy OriginDelta Ohm VietnamVACCREDIA-V11, Calibration
    100% Italy OriginDelta Ohm VietnamVACCREDIA-V12, Calibration
    100% Italy OriginDelta Ohm VietnamVACCREDIA-V13, Calibration
    100% Italy OriginDelta Ohm VietnamVACCREDIA-V14, Calibration
    100% Italy OriginDelta Ohm VietnamVACCREDIA-V15, Calibration
    100% Italy OriginDelta Ohm VietnamVACCREDIA-V17, Calibration
    100% Italy OriginDelta Ohm VietnamVACCREDIA-VPS, Calibration
    100% Italy OriginDelta Ohm VietnamVMIP-V, Calibration
    Truy cập Fanpage để theo dõi tin tức hằng ngày
    Xem thêm sản phẩm Con lăn giá cạnh tranh tại đây
    Xem thêm sản phẩm Itoh Denki Vietnam giá rẻ tại đây
    Sẵn giá – Báo ngay –  Bảo hành 12 tháng – Tư vấn, lắp đặt 24/7
    Ms. Vi
    Hotline: 0834865582
    Email:  vi@songthanhcong.com
    Đánh giá
    Chưa có đánh giá nào.
    Hãy là người đầu tiên nhận xét “PM500FE-17-400-D-024-JD Con lăn Song Thành Công Itoh Denki” Hủy
    Sản phẩm tương tự
    Thiết bị động cơ điện 104-8011-1 SANYO DENKI Vietnam
    Xem nhanh
    Motor - Động cơ công nghiệp
    Bộ mã hóa máy điện 104-8011-1 SANYO DENKI Vietnam – TachoMeter encoder 104-8011-1 SANYO
    Hộp số Galaxie® D Wittenstein VietnamAlternative view of Hộp số Galaxie® D Wittenstein Vietnam
    Xem nhanh
    Hộp Số Giảm Tốc Công Nghiệp (GearBox)
    Hộp số Galaxie® D Wittenstein Vietnam
    Motor - Động cơ công nghiệp
    Động cơ RWM-009-30 Miki Pulley Vietnam_STC Vietnam
    LMC-V LMI-V HansSchmidt vietnamLMC-V LMI-V HansSchmidt vietnam
    Thiết bị đo lực
    Máy đo LMC-V, LMI-V HansSchmidt vietnam
    MTV M 2K C 528V S M02 - Cảm biến từ tính - Givi misure Vietnam
    Cảm biến điện từ-Magnetic