    TMU-31-2-25-D Đồng hồ điện áp Song Thành Công Toyo Keiki Vietnam
    Trang chủ / Thiết bị đo dòng điện
    • ACCURA 2300 Đồng hồ đo dòng điện Songthanhcong Rootech Vietnam
    • L20000DCV5 Đồng hồ điện áp Song Thành Công Laurels Vietnam
    • Đánh giá (0)
    TMU-31-2-25-D Đồng hồ điện áp Song Thành Công STC Toyo Keiki Vietnam
    Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
    Toyo Keiki TMU-31-2-25-D Multi-power meter – Đồng hồ đa năng
    Mã đặt hàng: TMU-31-2-25-D
    Nhà sản xuất: Toyo Keiki
    Giới thiệu
    Tính năng
    ◆ Hiển thị (4 yếu tố)
    23 yếu tố có thể được hiển thị trên màn hình.
    Hệ thống vận hành kỹ thuật số tốc độ cao được thông qua.
    Nhiều yếu tố được hiển thị trên 1 màn hình thời gian thực với
    kết hợp bằng màn hình LCD. Ngay cả khi không có ánh sáng,
    nó hiển thị rõ ràng với đèn nền.
    ◆Tương tự như máy đo góc rộng 110.
    Có thể thay thế, vì nó có cùng kích thước. (110loại)
    ◆Có thể đo năng lượng hoạt động và năng lượng phản ứng ra
    đang đi và đang đến.
    ◆Đo sóng hài.
    Có thể đo hệ số biến dạng điện áp và dòng điện
    yếu tố biến dạng.
    ◆Có thể đo dòng định mức gấp 4 lần.
    Ngoài ra khi xem xét dòng khởi động, có thể đo
    lên đến 4 lần dòng điện đầu vào định mức.
    ◆Biểu đồ thanh có thể chia tỷ lệ.
    Biểu đồ thanh có thể được chia tỷ lệ
    Thông số kỹ thuật
    Measurement itemInput rangeIndicationAuxiliary power supply
    Current(R,S,T)0~5A(up to 20A)Input current ×CT ratioAC 80~264 V:6VA DC 80~143 V:3.5W(32mA) DC 19 ~ 31 V : 3.5W (150mA)
    Voltage(R-S,S-T,T-R)0~150V or 0~300V (max 600V)Input voltage ×VT ratio
    Active power0~1kW or 0~2kWInput active power ×CT ratio×VT ratio
    Power factorLEAD 0~1~LAG 0LEAD 0.0~100.0~LAG0.0 %Input rating and power consumption
    Frequency45Hz~65Hz45.00~65.00 Hz
    Current:5A,50/60Hz,0.5VA
    Voltage:110V,50/60Hz,0.11VA 220V,50/60Hz,0.22VA
    Watt demand0~1kW or 0~2kWInput watt demand×CT ratio ×VT ratio
    Amp demand (R,S,T)0~5A(up to 20A)Input current × CT ratio
    Active energy0.000 ~ 999999.999 kWh (MWh)
    Reactive energyLAG 0.000 ~ 999999.999 kvarh (Mvarh) LEAD 0.000 ~ 999999.999 kvarh (Mvarh)
    Voltage THD0 ~ 100% , Peak value : 0 ~ 9.9A0 ~ 100 %
    Current THD0 ~ 100% , Peak value : 0 ~ 250V (Rated voltage 110V) 0 ~ 500V (Rated voltage 220V)0 ~ 100 %
    Operating time0 ~ 999999h
    Ứng dụng
    Các model khác
    100% EU
    Origin
    Pilz VietnamCode:  772100
    Description:PNOZ m B0
    Configurable safe small controllers
    100% EU
    Origin
    Pilz VietnamCode:  772132
    Description:PNOZ m ES Profibus
    100% EU